Thích bài này

Ngắm những ‘kiệt tác tạo hoá’ trong hậu trường show nội y Victoria’s Secret 2017


Ngày 20/11, show diễn thời trang nội y lớn nhất thế giới Victoria's Secret đã diễn ra tại Thượng Hải. Cùng đột nhập hậu trường để xem các thiên thần gợi cảm thế nào nhé.

Năm nay là năm thứ 22 show diễn thời trang Victoria’s Secret oanh tạc các làng thời trang thế giới cùng sự có mặt của 55 thiên thần và quy tụ những bộ nội y đẹp nhất thế giới.

Hậu trường Victoria’s Secret với 32 chuyên gia trang điểm, 27 chuyên gia làm tóc và 11 chuyên gia làm móng sẵn sàng phục vụ cho 55 mỹ nhân trước giờ G. Hình ảnh hậu trường cũng được cập nhật thường xuyên Instagram của các thiên thần.

Áo choàng của Victoria’s Secret là áo choàng điệu đà nhất từ trước đến nay. Vẫn là màu hồng thường thấy, áo  còn được thêu hoa mẫu đơn, loài hoa gắn liền với văn hoá Trung Quốc cùng dòng chữ Shanghai 2017 Nguồn ảnh: @devwindsor
Thiên thần Devon Windsor gợi cảm chuẩn bị cho màn trình diễn của mình Nguồn ảnh: @devwindsor
Siêu mẫu Roosmarijn De Kok Nguồn ảnh: @roosmarijndekok
Đội ngũ trang điểm, làm tóc hùng hậu phía sau siêu mẫu Cindy Bruna Nguồn ảnh: @cindybruna
Nét gợi cảm của chân dài Megan Williams Nguồn ảnh: @meganmayw
Các cô nàng đã khổ công tập luyện vóc dáng để chuẩn bị cho show thời trang nội y lớn nhất hành tinh Nguồn ảnh: @nadineleopold
Siêu mẫu Georgia Fowler cũng cập nhật hình ảnh hậu trường trước buổi biểu diễn Nguồn ảnh: @georgiafowler
Cả phòng phục trang trở thành chốn thiên đường vì các bóng hồng gợi cảm nhất hành tinh Nguồn ảnh: @josephineskriver
Thiên thần Josephine Skriver chụp cùng Jasmine Tookes sau khi họ hoàn thành xong phần trình diễn của mình Nguồn ảnh: @josephineskriver
Người đẹp Sara Sampaio nhí nhảnh, đáng yêu trong hậu trường Nguồn ảnh: @sarasampaio
Siêu mẫu Elsa Hosk đang trang điểm cho phần trình diễn của mình Nguồn ảnh: @hoskelsa
Thiên thần Alecia Morais Nguồn ảnh: @alecia_morais
Sau 2 năm vắng mặt, thiên thần Karlie Kloss đã quay trở lại sàn diễn Victoria’s Secret 2017 Nguồn ảnh: @karliekloss
Karlie Kloss chụp ảnh cùng chị đại Adriana Lima Nguồn ảnh: @karliekloss
Thiên thần Lais Ribeiro không giấu nổi cảm xúc khi Fantasy Bra năm nay sẽ được cô trình diễn Nguồn ảnh: @laisribeiro
Sự quyến rũ của thiên thần Maria Borges Nguồn ảnh: @iammariaborges
Thiên thần Jasmine Tookes và Martha Hunt trước giờ G  Nguồn ảnh: @victoriassecret
Các thiên thần tự tin khoe dáng Nguồn ảnh: @victoriassecret
Bella Hadid đã sẵn sàng bùng nổ trên sân khấu Victoria’s Secret 2017 Nguồn ảnh: @victoriassecret
Bella Hadid với thân hình hoàn hảo Nguồn ảnh: @bellahadid
Nguồn ảnh: @victoriassecret

Nguồn bài: Tổng hợp